ಸಂಪರ್ಕಿಸಿರಿ

ಕರ್ನಾಟಕ ರಾಜ್ಯ ಪ್ರವಾಸೋದ್ಯಮ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ನಿಗಮ

ಮಾಹಿತಿ ಕಚೇರಿಗಳು

ಕರ್ನಾಟಕ ರಾಜ್ಯ ಪ್ರವಾಸೋಧ್ಯಮ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ನಿಗಮ (ಕರಾಪ್ರಅನಿ)
49, 2ನೇ ಮಹಡಿ, ಖನಿಜ ಭವನ
ರೇಸ್ ಕೋರ್ಸ್ ರಸ್ತೆ,
ಬೆಂಗಳೂರು – 560 001, ಕರ್ನಾಟಕ, ಇಂಡಿಯಾ
ದೂರವಾಣಿ: +91 80 2235 2901
Email: info@karnatakaholidays.net

' width='600' height='450' frameborder='0' style='border:0' allowfullscreen>

(English) Sri Deshmukh S B
AGM (Hotel)
KSTDC Ltd.
Tel:+91 80 43344388
Email:agmh@karnatakaholidays.net

(English) Sri Arethimaiah
Regional Manager- Central,
KSTDC Ltd.
Tel:+91 8970650026

(English) Sri U B Uday Kumar
Regional Manager- South,
KSTDC Ltd.
Tel:+91 8970650115

(English) Sri Siddappa Malegar
Tour Consultant,
KSTDC Ltd.
Tel:+91 80 43344363
Email: snmdto@gmail.com

(English) Smt. Shruthi S T
Public Relation Officer,
KSTDC Ltd.
Tel:+91 8970222220
Email: pro@kstdc.co

' width='600' height='450' frameborder='0' style='border:0' allowfullscreen>

(English) Sri Giriraja
Manager Tours,
KSTDC Ltd.
Tel:+91 8970651133/ 080 43344342
Email: bh@karnatakaholidays.net

(English) Sri Sharanappa
Manager Marketing & Sales,
KSTDC Ltd.
Tel:+91 8970651188
Email: marketing@kstdc.co

(English) Hotel Mayura Riverview Srirangapatna 
Mr. Suresh V

Mysuru Road, Srirangapatna,
Mandya 571 438

Tel: +8970650004
Email: riverview@karnatakaholidays.net

(English) Hotel Mayura Valley View Madikeri
Mr. G R Kiran Kumar

Near Raja’s Seat,
Madikeri 571 201

Tel:+918970650028
Email: valleyview@karnatakaholidays.net     

(English) Hotel Mayura Bhuvaneshwari Kamalapur
Mr. Abay Kumar Jha 

Kamalapur, Hampi,
Bellary 583 221

Tel: +918970650025
Email: hampi@karnatakaholidays.net

width='600' height='450' frameborder='0' style='border:0' allowfullscreen>

(English) Hotel Mayura Hoysala Mysuru
Mr. M N Lakshminarayan                                                               

2, Jhansi Laxmi Bai Road,
Mysuru 570 005

Tel: +918970656400
Email: hoysala@karnatakaholidays.net

width='600' height='450' frameborder='0' style='border:0' allowfullscreen>

(English) Hotel Mayura Kauvery KRS
Mr. Rizwan Ahmed            

Krishna Raja Sagar (Brindavan Gardens)
Mandya 571 607

Tel: +918970650022
Email: hoysala@karnatakaholidays.net

width='600' height='450' frameborder='0' style='border:0' allowfullscreen>

(English) Hotel Mayura Sudarshan Ooty
Mr Karthick Santhosh

Fern Hill, Ooty 643 004
Tamil Nadu

Tel: +91 8970650052
Email: ooty@karnatakaholidays.net

width='600' height='450' frameborder='0' style='border:0' allowfullscreen>

(English) Hotel Mayura Pine Top Nandi Hills
Mr. Ashish Kumar Thakur

Nandi Hills, Chikkaballapur

Tel: +8970650018,+8970650019
Email: nandihills@karnatakaholidays.net

width='600' height='450' frameborder='0' style='border:0' allowfullscreen>

(English) Hotel Mayura Gerusoppa Jogfalls

Mr. Vijendra Nayak                              

Jog Falls, Sagar Taluk,
Shimoga 577 435

Tel: +9480595732
Email: jogfalls@karnatakaholidays.net

width='600' height='450' frameborder='0' style='border:0' allowfullscreen>

(English) Hotel Mayura Durga
Mr. C N Kadam                                            

Next to Maharani College,opposite to Fort
Chitradurga- 577 501

Tel: +8970656600
Email: chitradurga@karnatakaholidays.net

width='600' height='450' frameborder='0' style='border:0' allowfullscreen>

(English) Hotel Mayura Sangama Mekedatu
Mr. K R Ramesh

Kanakapura Thaluk,
Ramanagar – 571 427

Tel: +9480705255
Email: sangama@karnatakaholidays.net

width='600' height='450' frameborder='0' style='border:0' allowfullscreen>

(English) Hotel Mayura Velapuri Belur
Mr. MahadevSwamy                                        

Temple Road, Belur, Hassan 573 115

Tel: +8970650026
Email: belur@karnatakaholidays.net

width='600' height='450' frameborder='0' style='border:0' allowfullscreen>

(English) Hotel Mayura Adil shahi Bijapur
Mr. Manappa                                    

Station Road, Bijapur 586 101

Tel: +8970650031
Email: bijapur@karnatakaholidays.net

width='600' height='450' frameborder='0' style='border:0' allowfullscreen>

(English) Hotel Mayura Bharachukki Shivanasamudra
Mr. Manjegowda K M                        

Kollegala Taluk, Chamaraj Nagar District- 571 440

Tel: +8970650053
Email: bharachukki@karnatakaholidays.net

width='600' height='450' frameborder='0' style='border:0' allowfullscreen>

(English) Hotel Mayura Vijayanagara TB Dam
Mr. Ramesh Kumar                               

TB Dam, Hospet,
Bellary 583 225

Tel: +8970650002
Email: vijayanagar@karnatakaholidays.net

width='600' height='450' frameborder='0' style='border:0' allowfullscreen>

(English) Hotel Mayura Shantala Halebeedu
Mr. Rajanna                               

Halebeedu, Hassan 573 121

Tel: +8970654600
Email: halebeedu@karnatakaholidays.net

width='600' height='450' frameborder='0' style='border:0' allowfullscreen>

(English) Hotel Mayura Chalukya Badami
Mr. Manjunath H K                              

Badami 587 201

Tel: +8970650024
Email: badami@karnatakaholidays.net

width='600' height='450' frameborder='0' style='border:0' allowfullscreen>

(English) Hotel Mayura Talakavery
Mr. Jayaram C                             

Bhagamandala
Coorg 571 247

Tel: +8970650030
Email: bhagamandala@karnatakaholidays.net

width="600" height="450" frameborder="0" style="border:0" allowfullscreen>width='600' height='450' frameborder='0' style='border:0' allowfullscreen>

(English) Hotel Mayura Nisarga Pearl Valley
M M Ahammed                            

Muthyalamaduvu,
Anekal 562 106

Tel: +8970650034
Email: muthyalamaduvu@karnatakaholidays.net

width='600' height='450' frameborder='0' style='border:0' allowfullscreen>